Crane mai ɗaukar kaya na lantarki mai ɗaure biyu yana da siffofi kamar matsewa, ƙaramin ɗakin gini, nauyi mai sauƙi da nauyin ƙafafun mai sauƙi. Suna da amfani ga canja wurin, haɗawa, dubawa da gyara da kuma ɗaukar kaya da sauke kaya a wurin sarrafa makanikai, wurin aiki na ƙaramin injinan ƙarfe, ma'ajiyar kaya, wurin adana kaya da tashar wutar lantarki. Hakanan ana iya amfani da su maimakon crane na sama mai ɗaure biyu a wurin samarwa a cikin yadi mai sauƙi ko masana'antar abinci. Yana da nau'ikan rarrabuwa guda biyu, wato, haske da matsakaici. Yanayin zafin aiki gabaɗaya shine -25℃ zuwa 40℃. An haramta yin aiki a cikin muhalli tare da kayan aikin ƙonewa, fashewa ko lalata.
Crane mai ɗaukar kaya na lantarki mai ɗaukar kaya na sama ya fi dacewa da ƙananan gine-gine da kuma manyan gine-gine, inda ake buƙatar tsayin ɗaga ƙugiya mai tsayi. Ya fi kyau a yi amfani da shi a lokutan da mai amfani na ƙarshe ke da matsala da ɗakin kai. Tsarin da ya fi dacewa da sarari shine tsarin crane mai ɗaukar kaya mai hawa biyu. Gilashi biyu sun fi ƙarfi fiye da ɗaya, wanda hakan ya sa crane mai ɗaukar kaya mai hawa biyu na HY ya zama mafita mafi kyau don ɗaukar nauyin kaya masu nauyi har zuwa tan 300/40.
Ƙarfin ɗagawa: 0.25-20ton
Tsawon tsayi: mita 7.5-32
Tsayin ɗagawa: mita 6-30
Aikin Aiki: A3-A5
Ƙarfi: AC 3Ph 380V 50Hz ko kuma bisa ga buƙatun abokin ciniki
Yanayin sarrafawa: Ikon sarrafa ɗaki/ikon sarrafawa daga nesa/bangaren sarrafawa tare da layin abin ɗaurewa
Tare da nau'in akwati mai ƙarfi da kuma camber na yau da kullun
Za a sami farantin ƙarfafawa a cikin babban girder
S
Yana amfani da tsarin kera bututun murabba'i mai siffar murabba'i
Buffer motor drive
Tare da bearings na nadi da kuma iubncation na dindindin
Na'urar sarrafawa ta nesa da kuma na'urar sarrafawa ta nesa
Ƙarfin aiki: 3.2-32t
Tsawo: matsakaicin mita 100
S
S
Diamita na kura: Ø125/Ø160/Ø209/Ø304
Kayan aiki: Ƙugiya 35CrMo
Tan: 3.2-32t
S
ANA AMFANI DA SHI A FINA-FINAI DA YAWAN
Gamsar da zaɓin masu amfani a ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Amfani: ana amfani da shi a masana'antu, rumbun ajiya, kayan aiki don ɗaga kaya, don biyan buƙatun aikin ɗaga kaya na yau da kullun.
LOKACIN RUFEWA DA ISARWA
Muna da cikakken tsarin tsaro na samarwa da kuma ma'aikata masu ƙwarewa don tabbatar da isar da kayayyaki cikin lokaci ko da wuri.
Ƙarfin ƙwararru.
Ƙarfin masana'antar.
Shekaru na gwaninta.
Tabo ya isa.
Kwanaki 10-15
Kwanaki 15-25
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-35
Ta hanyar tashar jiragen ƙasa tana fitar da akwatin katako na yau da kullun, pallet na katako a cikin Kwantena mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40. Ko kuma kamar yadda kuke buƙata.