An inganta sabon keken sama na LDP na samfurin LDP da ake sayarwa kuma an ƙera shi bisa ga keken sama mai siffar LD guda ɗaya. Yana amfani da na'urar ɗagawa ta CD/MD samfurin lantarki a matsayin hanyar ɗagawa wadda ke aiki a ƙarfen I a ƙarƙashin babban abin ɗagawa. Ana amfani da wannan samfurin sosai a cikin rumbun adana kayayyaki, da kayan aiki don ɗaga kaya.
Crane ɗin zai iya farawa a hankali kuma yana aiki lafiya da aminci. An siffanta shi da tsari mai ma'ana da ƙarfe mai ƙarfi gaba ɗaya. Siffar da ke bayyane ita ce tsari mai ban mamaki kuma mai sauƙin kulawa.
An haramta amfani da shi a yanayin da ke kama da wuta, fashewa ko kuma gurɓatawa. Yana da hanyoyi uku na aiki: maƙallin ƙasa, na'urar sarrafawa ta nesa mara waya da kuma na'urar taksi. Taksin yana da samfura biyu: taksi a buɗe da taksi a rufe. Ana iya sanya taksi a gefen hagu ko dama bisa ga yanayin aiki.
Ana amfani da crane na gada mai amfani da wutar lantarki na Turai don kera matsakaici da nauyi. An tsara su da tsari mai kyau kuma an haɓaka su da fasahar ƙira mai zurfi bisa ga ƙa'idodin FEM na Turai. Crane ɗin ya ƙunshi babban katako, katako na ƙarshe, trolley, ɓangaren lantarki da sauran abubuwan haɗin gwiwa. Crane na gada sun dace sosai ga gine-gine masu ƙarancin hawa waɗanda ke buƙatar tsayin ɗagawa mai tsayi.
Wannan sabon keken gada da aka ƙera yana da tsari mai sauƙi da kuma ƙirar tsari mai sassauƙa, wanda ke amfani da tsayin ɗagawa da ake da shi yadda ya kamata kuma yana rage saka hannun jari a tsarin ƙarfe na wurin aiki. Tsarin sarari mafi inganci shine manyan katako biyu da tsarin crane da ke gudana a saman, wanda ya fi dacewa ga masu amfani da ƙarshen matsalar ɗakin kai.
1. Yana amfani da tsarin masana'antar bututu mai kusurwa huɗu
2. Buffer motor drive
3. Tare da bearings na nadi da kuma iubncation na dindindin
1. Diamita na kura: 125/0160/0209/0304
2. Kayan aiki: Ƙugiya 35CrMo
3. Tan: 3.2-32t
1. Tare da nau'in akwati mai ƙarfi da kuma camber na yau da kullun
2. Za a sami farantin ƙarfafawa a cikin babban girder
1. Mai sarrafawa daga nesa
2. Ƙarfin aiki: 3.2-32t
3. Tsawo: matsakaicin mita 100
| Ƙarfin ɗagawa | 1t | 2t | 3t | 5t | 10t | 16t | 20t |
| Tsawon lokaci | 9.5-24m | 9.5-20m | |||||
| Tsayin ɗagawa | 6-18(m) | ||||||
| Gudun ɗagawa (Gudu biyu) | 0.8/5 m/min Ko ɗagawa da sarrafa mita | 0.66/4 m/min Ko ɗagawa da sarrafa mita | |||||
| Gudun tafiya (Crane da Trolley) | 2-20 m/min (Sauya mita) | ||||||
| Nauyin Trolley | 376 | 376 | 376 | 531 | 928 | 1420 | 1420 |
| Jimlar Ƙarfi (kW) | 4.58 | 4.48 | 4.48-4.94 | 7.84-8.24 | 12.66 | 19.48-20.28 | 19.48-20.28 |
| Hanyar Crane | P24 | P24 | P24 | P24 | P38 | P43 | P43 |
| Aikin yi | A5(2m) | ||||||
| Tushen wutan lantarki | Na'urar AC 220-690V, 50Hz | ||||||
ANA AMFANI DA SHI A FINA-FINAI DA YAWAN
Zai iya gamsar da zaɓin masu amfani a ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Amfani: ana amfani da shi a masana'antu, rumbun ajiya, kayan aiki don ɗaga kaya, don biyan buƙatun aikin ɗaga kaya na yau da kullun.