game da_banner

Kayayyaki

Nau'in Turai Mai Sauƙi EOT Nau'in Girder Overhead Crane Tan 5

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da crane na Turai don ƙera matsakaici zuwa mai nauyi. Waɗannan crane na sama sun fi dacewa da ƙananan gine-gine, inda ake buƙatar tsayin ɗaga ƙugiya mai tsayi.


  • Ƙarfin:0.25-30ton
  • Tsawon lokaci:mita 7.5-32
  • Tsayin ɗagawa:mita 6-30
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayani

    crane mai ɗaure-ɗaya-ɗaya-sama
    eot crane

     

     

     

    Yana da siffofi masu kyau tare da sabon ƙirar salon Turai, Kyakkyawan kamanni, amfani da injin farawa mai laushi tare da ƙarancin hayaniya. Yi amfani da alamar kayan gyara na gida ko na ƙasashen waje.

    Yawan gazawa yana da ƙasa musamman kuma yanayin tsaro ya fi girma, ingancin aiki ya zarce masu fafatawa da fiye da kashi 30% a yanayin aiki na yau da kullun, yana iya aiki akai-akai na tsawon awanni 24 a cikin ɗan gajeren lokaci.

     

     

    Ƙaramin Bayyana

    Ƙarancin Hayaniyar Aiki

    Tuƙin Mita Mai Canji

    Kebul ɗin C na Musamman don Kebul Mai Faɗi

    Shigarwa Mai Sauƙi

    Sauƙin Gyara

    eot crane1

    Crane na Turai mai ɗaukar kaya na lantarki mai jerin HD shine sabon crane ɗinmu da aka ƙera don ƙarancin buƙatu na aiki da tsayin ɗagawa mai tsayi. Fasaharsa ta ci gaba kuma ƙirar ta dogara ne akan ƙa'idodin ƙasa da ƙasa: DIN (Jamus), FEM (Turai), da CE, ISO (Na Duniya), aji na aiki A5-A7.

    Cikakkun Bayanan Samfura

    zane
    微信图片_20231025105802
    p1

    Hasken ƙarshe

    1. Yana amfani da tsarin masana'antar bututu mai kusurwa huɗu
    2. Buffer motor drive
    3. Tare da bearings na nadi da kuma iubncation na dindindin

    LD

    Ƙugiyar Crane

    1. Diamita na kura: 125/0160/0209/0304

    2. Kayan aiki: Ƙugiya 35CrMo

    3. Tan: 3.2-32t

    Hasken LD

    Babban Haske

    1. Tare da nau'in akwati mai ƙarfi da kuma camber na yau da kullun

    2. Za a sami farantin ƙarfafawa a cikin babban girder

    shafi na 2

    Hawan Turai

    1. Mai sarrafawa daga nesa
    2. Ƙarfin aiki: 3.2-32t
    3. Tsawo: matsakaicin mita 100

    Sigogi na Fasaha

    No
    Abu
    Bayanai
    1
    Iyakar lif
    5T
    2
    Tsawon lokaci
    9.9M
    3
    Tsawon ɗagawa
    4.2M
    4
    Aikin yi
    A5
    5
    Hanyar sarrafawa
    Na'urar nesa mara waya
    6
    Sassan lantarki
    Schneider
    7
    Injin ɗagawa
    7.5KW
    8
    Motar tafiya ta giciye
    0.96KW
    9
    Motar tafiya mai tsawo
    0.8KW X 2
    10
    Mashayar bas tare da kayan haɗi
    4P X 14MM2
    11
    Titin jirgin sama mai kayan haɗi
    P24
    12
    Ƙarfin wutar lantarki mai sarrafawa
    AC 36V
    13
    Tushen wutan lantarki
    480V/60Hz/3P

    Aikace-aikace

    ANA AMFANI DA SHI A FINA-FINAI DA YAWAN

    Zai iya gamsar da zaɓin masu amfani a ƙarƙashin yanayi daban-daban.
    Amfani: ana amfani da shi a masana'antu, rumbun ajiya, kayan aiki don ɗaga kaya, don biyan buƙatun aikin ɗaga kaya na yau da kullun.

    1

    Bitar Samarwa

    2

    rumbun ajiya

    3

    Bita na Shago

    4

    Aikin Gyaran Roba


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi