Ana amfani da crane na gantry na saman madatsar ruwa don jigilar kayan aikin hydraulic, shigarwa da kula da na'urorin samar da wutar lantarki kamar su madatsar ruwa, rack na shara da sauransu. Za a iya raba crane na gantry na Model MQ zuwa nau'i biyu: crane mai jagora ɗaya da crane mai jagora biyu. An sanya hawan mai jagora ɗaya a kan firam ɗin gantry. Gantry yana tafiya tare da layin da ke kan madatsar ruwa. Kuma yankin sabis ɗinsa layi ne, wanda za a iya amfani da shi kawai don ɗaga ƙofa ta layi ɗaya, yayin da crane na gantry mai jagora biyu yana tare da trolley yana gudana daidai da crane ɗin da ke tafiya. Don haka, crane na gantry mai jagora biyu zai iya ɗaga ƙofar ambaliyar ruwa ko rack na layuka daban-daban na gefen sama da gefen ƙasa. Siffofin Dam Floodgate Gantry Crane: 1. Farantin ƙarfe ko girder na nau'in akwati, injin tuƙi na lantarki na injin ɗagawa, ɗagawa mai rage gear; 2. Injin yana tuƙi da injin, kuma an ɗora ɗakin aiki a rufe akan firam ɗin; 3. Na'urar buffer mai gudu da maƙallin jirgin ƙasa mai hana iska an sanya su a ƙarƙashin ƙafar gantry; 4. Mai shimfiɗawa yana motsawa sama da ƙasa tare da ramin ƙofar ko a kusa da maƙallin ƙofar; 5. Buɗewa da rufe ƙofar a cikin ruwan da ke motsawa yana da alaƙa da girman kaya da matsin ruwa na hydrodynamic; 6. Ga babban ƙofar da ke da faɗi, tana buƙatar wuraren ɗagawa biyu kuma tana ci gaba da daidaitawa; 7. Babban ƙarfin ɗagawa, ƙaramin gudu, ƙarancin matakin aiki, gabaɗaya ba fiye da m 4 / min ba, sai dai ga wani ƙofa mai sauri, tana iya kaiwa m 10-14 / min;
Gudanar da tsarin ruwa
aikin kiyaye ruwa
kamun kifi
aikin kiyaye ruwact
| abu | darajar |
| Fasali | Gantry Crane |
| Masana'antu Masu Aiwatarwa | Ayyukan gini, tashar samar da wutar lantarki ta ruwa |
| Wurin Nunin Shago | Peru, Indonesia, Kenya, Argentina, Koriya ta Kudu, Colombia, Algeria, Bangladesh, Kyrgyzstan |
| Binciken Bidiyo na fita | An bayar |
| Rahoton Gwajin Injina | An bayar |
| Nau'in Talla | Sabon Kaya 2022 |
| Garanti na ainihin kayan haɗin | Shekara 1 |
| Babban Abubuwan da Aka Haɗa | Akwatin gear, Mota, Kayan aiki, Dandalin ɗagawa, Dandalin aiki, Gantry |
| Yanayi | Sabo |
| Aikace-aikace | Waje |
| Ƙarfin Lodawa Mai Kyau | 125 KG, 350 KG, 100 kg, 200 Kg, 30 Tan |
| Matsakaicin Tsawon Ɗagawa | Wani |
| Tsawon lokaci | 18-35m |
| Wurin Asali | China |
| Henan | |
| Sunan Alamar | YT |
| Garanti | Shekaru 5 |
| Nauyi (KG) | 350000kg |
LOKACIN RUFEWA DA ISARWA
Muna da cikakken tsarin tsaro na samarwa da kuma ma'aikata masu ƙwarewa don tabbatar da isar da kayayyaki cikin lokaci ko da wuri.
Ƙarfin ƙwararru.
Ƙarfin masana'antar.
Shekaru na gwaninta.
Tabo ya isa.
Kwanaki 10-15
Kwanaki 15-25
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-35
Ta hanyar tashar jiragen ƙasa tana fitar da akwatin katako na yau da kullun, pallet na katako a cikin Kwantena mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40. Ko kuma kamar yadda kuke buƙata.