Kaddamar da gantry ya shafi babbar hanya, gadojin jirgin ƙasa zuwa wurin gina gada, babban aikinsa shine ambaton yanki mai kyau na katako da aka riga aka riga aka shirya kuma an kawo shi akan manyan ma'auni masu kyau. Yana da ma'ana gabaɗaya cewa cranes suna da manyan buƙatu daban-daban, masu inganci.
Kayan aikin harbawa sun ƙunshi babban katako, cantilever, ƙarƙashin katakon jagora, ƙafafun gaba da na baya, kayan aiki na taimako, crane na rataye katako, crane na cantilever da tsarin lantarki-hydraulic. Ya shafi tsayuwar katako guda uku daban-daban, tare da ingantaccen aiki.
Ana amfani da gantry mai ƙarfi sosai a cikin manyan hanyoyi da gine-ginen layin dogo. Ana amfani da wannan injin don gina akwatunan siminti don layukan jirgin ƙasa masu sauri (kilomita 250, 350). Wannan injin ya dace da layukan siminti iri ɗaya ko layukan siminti daban-daban waɗanda zasu iya zama mita 20, 24 da 32, 50. Sashen baya yana da tallafi guda biyu. Ɗaya daga cikin goyan bayan shine ginshiƙin siffar "C" tare da fasahar juyawa da naɗewa. Fasahar ginshiƙin siffar "C" ta ceci sararin wucewa yayin tafiya kuma tana ba da damar tafiya ta cikin ramuka tare da motar canja wurin ginder.
Ƙarfin aiki: 50-250T
Tsawon: 30-60M
Tsayin ɗagawa: 5.5M-11m
Ajin aiki: A3
Ƙarfin aiki: 30-100T
Tsawon Lokaci: 35M
Tsayin ɗagawa:15-20M
Ajin aiki: A5-A8
Ƙarfin aiki: 10-325T
Tsawon: 30-65M
Tsayin ɗagawa:8-35M
Ajin aiki: A3-A6
Ƙarfin: tan 50-200 ko buƙatun abokan ciniki
Tsawon ginshiƙi: 35m-55m
Tsarin Girki: Girki na nau'in T, Girki na nau'in I, Girki na nau'in U
Wutar Lantarki: Janareta na Dizal
Ƙarfin: tan 1-150
Tsawon: 2000mm-10000mm
Nauyi: 1500mm-3000mm
Tsawon Plarform: 450mm 600mm 800mm 1200mm
Gudun tafiya: 0-25m/min
Ƙarfin aiki: 2-150ton
Tsawon: 2000mm-10000mm
Nauyi: 1500mm-3000mm
Tsawon Plarform: 450mm 600mm 800mm 1200mm
Gudun tafiya: mita 18/minti ko mita 25/minti
ANA AMFANI DA SHI A FINA-FINAI DA YAWAN
Gamsar da zaɓin masu amfani a ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Amfani: ana amfani da shi a masana'antu, rumbun ajiya, kayan aiki don ɗaga kaya, don biyan buƙatun aikin ɗaga kaya na yau da kullun.
LOKACIN RUFEWA DA ISARWA
Muna da cikakken tsarin tsaro na samarwa da kuma ma'aikata masu ƙwarewa don tabbatar da isar da kayayyaki cikin lokaci ko da wuri.
Ƙarfin ƙwararru.
Ƙarfin masana'antar.
Shekaru na gwaninta.
Tabo ya isa.
Kwanaki 10-15
Kwanaki 15-25
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-35
Ta hanyar tashar jiragen ƙasa tana fitar da akwatin katako na yau da kullun, pallet na katako a cikin Kwantena mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40. Ko kuma kamar yadda kuke buƙata.