Kera na tashar jiragen ruwa don sauƙaƙe cranes da yawa su yi aiki tare a kan jirgin guda ɗaya, ana amfani da kera gantry mai ginshiƙi mai juyawa wanda aka haɗa da ginshiƙi a tsaye, ko na'urar ɗaukar bearing mai birgima wacce aka haɗa da gangry ta cikin babban bearing, gabaɗaya don rage diamita na wutsiyar ɓangaren juyawa, kuma ana amfani da tsarin gantry don rage saman murfin tashar jiragen ruwa (haskaka babban jikin gangry zuwa ƙasa). A cikin tsarin haɓakawa, ana kuma ƙara yawan kera gantry a hankali kuma ana amfani da shi a wurin ginin tashar jiragen ruwa da tashar samar da wutar lantarki mai irin wannan yanayin aiki da tashar jiragen ruwa.
Crane na Wharf Portal Crane nau'in injin ɗagawa ne musamman da ake amfani da shi a tashar jiragen ruwa, tare da ƙaramin jari da fa'idar saurin kaya don lodawa da sauke kwantenar apron ta gaba, kayan aiki da yawa, wanda kuma ake amfani da shi a tashar jiragen ruwa ta jigilar kaya, ginin jirgi da gyaran farfajiya, da masana'antar ƙarfe.
Na'urar Tsaro
Domin tabbatar da aikin crane na yau da kullun da kuma guje wa lalacewar na'urar mutum da lalacewar injina, na'urar tsaro da muke bayarwa ba wai kawai na'urorin kariya na lantarki ko kararrawa ba ne, har ma da sauran kayan aiki kamar haka:
♦ Canjin Iyaka na Yawan Lodawa
♦ Masu Buɗe Roba
♦ Na'urorin Kariya na Wutar Lantarki
♦ Tsarin Tasha na Gaggawa
♦ Aikin Kariya Mai Ƙarfin Wutar Lantarki
♦ Tsarin Kariya daga Yawan Kuɗi na Yanzu
♦ Anga Layin Dogo
♦ Na'urar Iyaka Tsawo Daga Ɗagawa
| abu | darajar |
| Fasali | Crane na Portal |
| Masana'antu Masu Aiwatarwa | Amfani da Gida, Makamashi & Haƙar Ma'adinai, Sauran, Ayyukan Gine-gine, tashar jiragen ruwa |
| Wurin Nunin Shago | Babu |
| Binciken Bidiyo na fita | An bayar |
| Rahoton Gwajin Injina | An bayar |
| Nau'in Talla | Samfurin Yau da Kullum |
| Garanti na ainihin kayan haɗin | Shekara 1 |
| Babban Abubuwan da Aka Haɗa | Injin, Bearing, Gearbox, Motor |
| Yanayi | Sabo |
| Aikace-aikace | tashar jiragen ruwa a waje |
| Ƙarfin Lodawa Mai Kyau | 32t |
| Matsakaicin Tsawon Ɗagawa | 20M |
| Tsawon lokaci | bisa ga buƙatunku |
| Wurin Asali | China |
| Sunan Alamar | Kuangshan |
| Garanti | Shekara 1 |
| Nauyi (KG) | 2000kg |
| Ajin ma'aikata | A3 A4 |
| Launi | Bukatar Abokin Ciniki |
| Gudun ɗagawa | 3-10m/min |
| tsawon lokaci | 10-20m |
| Tsayin Ɗagawa | 5-20m |
LOKACIN RUFEWA DA ISARWA
Muna da cikakken tsarin tsaro na samarwa da kuma ma'aikata masu ƙwarewa don tabbatar da isar da kayayyaki cikin lokaci ko da wuri.
Ƙarfin ƙwararru.
Ƙarfin masana'antar.
Shekaru na gwaninta.
Tabo ya isa.
Kwanaki 10-15
Kwanaki 15-25
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-40
Kwanaki 30-35
Ta hanyar tashar jiragen ƙasa tana fitar da akwatin katako na yau da kullun, pallet na katako a cikin Kwantena mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40. Ko kuma kamar yadda kuke buƙata.