A watan Janairun 2020, Mista Dennis daga Indonesia ya ziyarci Alibaba don neman manyan cranes, kuma ya sami HY Crane bayan ya daɗe yana zaɓa.
Mai ba mu shawara ya amsa wa Mista Dennis cikin ɗan lokaci sannan ya aika masa da imel don ƙara gabatar da kayayyakin da kamfanin. Da yake gamsuwa da saurin amsawa da kyakkyawan sabis, Mista Dennis ya kuma bayyana buƙatunsa na kayayyakin. Don mu yi mu'amala sosai, mun yi tarurrukan bidiyo da yawa ta yanar gizo da Mista Dennis don injiniyanmu ya duba ainihin yanayin aikinsu da yanayinsu don bayar da mafi kyawun tsari.
Mun aika wa Mista Dennis ƙarin bayani game da kayayyakin da kuma kwangilar bayan tarurruka da dama. A duk lokacin da muke gudanar da harkokin sadarwa, Mista Dennis ya ce mun kasance ƙwararru kuma abin dogaro. Ya yi odar crane biyu masu katako biyu (Tan 10) da crane guda ɗaya mai katako ɗaya (Tan 10). Ko da lokacin na musamman ne, HY Crane har yanzu yana ba da garantin ƙera da isar da kayayyaki don tabbatar da cewa abokin cinikinmu zai iya amfani da su akan lokaci.
An ƙera dukkan kayayyakin kuma an kai su ga abokin cinikinmu cikin nasara. Mun kuma shirya umarni ta yanar gizo game da shigar da gantry crane ga abokin cinikinmu. Yanzu duk aikin an gama kuma gantry crane ɗinmu yana aiki da kyau. Ga wasu hotuna da abokin ciniki ya aiko.
Mista Dennis ya ce haɗin gwiwa ne mai daɗi da mu kuma yana tsammanin aikin na gaba a nan gaba. Na gode da zaɓar HY Crane.
HY Crane koyaushe yana ba wa duk abokan ciniki mafi kyawun samfuran crane da kuma sabis mai kyau bayan siyarwa, garanti na shekaru 5, kayan gyara kyauta, shigarwar wurin aiki da kuma jagora ta yanar gizo. Mun yi wa kamfanoni da yawa hidima a duk faɗin duniya. Ana maraba da duk fitattun abokan ciniki da su ziyarci masana'antarmu da ke Xinxiang, China.
Lokacin Saƙo: Afrilu-25-2023



