cranes masu kama da gantry irin na ƙaddamarwaKayan aiki ne masu mahimmanci da ake amfani da su wajen gina gadoji da hanyoyi masu tsayi. An tsara wannan keken musamman don ɗaga katakon siminti da aka riga aka yi amfani da shi kuma a sanya su a wurin da ya dace, wanda ke ba da damar haɗa tsarin gadar cikin inganci da daidaito.
Na'urar harba katako ta ƙunshi wani tsari mai ƙarfi na gantry tare da jerin ɗagawa da trolleys waɗanda za a iya motsa su tare da tsawon gantry. Wannan motsi yana ba wa crane damar sanya kansa a wurare daban-daban a wurin gina gadar, wanda ke ba da damar shigar da katako a duk faɗin gadar.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin amfani da na'urar fitar da haske daga haske shine ikonta na hanzarta aikin ginin. Ta hanyar ɗagawa da sanya katakon siminti da aka riga aka ƙera, na'urorin launcher gantry suna kawar da buƙatar sanya abubuwan gadoji masu ɗaukar lokaci da aiki da hannu. Wannan ba wai kawai yana hanzarta ci gaban gini ba ne, har ma yana rage buƙatar ma'aikata su yi aiki a tsayi, ta haka ne za a inganta tsaron aikin gaba ɗaya.
Bugu da ƙari, na'urorin harba katako suna tabbatar da daidaiton sanya katako, wanda ke ba da gudummawa ga daidaiton tsarin da kwanciyar hankali na gadar. Daidaiton katako yana da mahimmanci don kiyaye daidaiton gadar da ƙarfin ɗaukar kaya, kuma ikon crane a wannan fanni yana taimakawa wajen cimma ingantaccen tsarin gadar.

Lokacin Saƙo: Yuni-18-2024



