An yi amfani da injin gantry crane na nau'in Truss guda ɗaya, wanda aka yi da firam ɗin gantry, babban girder na truss, ƙafafu, sill na zamewa, injin ɗagawa, injin tafiya, da akwatin lantarki. Ana amfani da shi sosai a wurin aiki, wurin ajiya, tashar jiragen ruwa da tashar wutar lantarki ta ruwa da kuma wani wuri a waje.
Ana amfani da crane mai siffar truss guda ɗaya tare da na'urar ɗaukar wutar lantarki ta CD MD. Ƙaramin crane ne mai tafiya a kan hanya mai matsakaici da matsakaici. Nauyin ɗagawa mai kyau shine tan 3.2 zuwa 32. Tsawon da ya dace shine mita 12 zuwa 30, yanayin zafin aiki mai kyau shine -20℃ zuwa 40℃.
Tsarin gantry na Truss don:
1. Ɗaukar kaya yana da girman tan 3.2 zuwa tan 32;
2. Tsawonsa shine mita 12-30;
3. Tsawon ɗagawa shine mita 9;
4. Aikin aiki shine A5;
5. Zafin aiki shine -20°C zuwa + 50°C.
Aikace-aikacen Truss Gantry Crane:
1. yankin hannun jari
2. masana'antar siminti
3. masana'antar granite
4. masana'antar injiniya
5. masana'antar gini
6. yadi na jigilar kaya
7. gefen hanya
8. masana'antar haƙar ma'adinai
9. masana'antar ƙarfe
10. filin siminti, da sauransu
1. Tare da nau'in akwati mai ƙarfi da kuma camber na yau da kullun
2. Za a sami farantin ƙarfafawa a cikin babban girder
1. Tasirin tallafi
2. Tabbatar da aminci da kwanciyar hankali
3. Inganta halayen ɗagawa
1. Mai sarrafawa daga nesa
2. Ƙarfin aiki: 3.2-32t
3. Tsawo: matsakaicin mita 100
1. Tasirin tallafi
2. Tabbatar da aminci da kwanciyar hankali
3. Inganta halayen ɗagawa
1. Rufe kuma buɗe nau'in.
2. An bayar da na'urar sanyaya iska.
3. An samar da na'urar karya da'ira mai hade-hade.
1. Diamita na kura: 125/0160/0209/O304
2. Kayan aiki: Ƙugiya 35CrMo
3. Tan: 3.2-32t
| Abu | Naúrar | Sakamako |
| Ƙarfin ɗagawa | tan | 3.2-32 |
| Tsayin ɗagawa | m | 6 9 |
| Tsawon lokaci | m | 12-30m |
| Yanayin aiki yanayin zafi | °C | -20~40 |
| Gudun tafiya | m/min | 20 |
| saurin ɗagawa | m/min | 8 0.8/8 7 0.7/7 3.5 3 |
| gudun tafiya | m/min | 20 |
| tsarin aiki | A5 | |
| tushen wutar lantarki | matakai uku 380V 50HZ |