game da_banner

Kayayyaki

Crane mai ɗagawa na hannu mai ɗaukar kaya na 5t mai ɗaukar kaya

Takaitaccen Bayani:

An ƙera manyan cranes don amfanin yau da kullun kuma galibi ana amfani da su wajen samarwa, shigarwa da kula da kayan aiki waɗanda ke buƙatar ɗaukar su.


  • Ƙarfin ɗagawa:3 ton, 5 ton, 4 ton, 2 ton, 1 ton
  • Matsakaicin Tsawon Ɗagawa:Miliyan 25
  • Tsawon lokaci:An keɓance
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayani

    banner-electric-single-girder-gantry-crane-aa02
    An tsara wannan crane don jigilar kaya da sanya kayan aiki. Ƙaramin Crane Mai Movable Gantry Crane wanda aka ƙera bisa ga buƙatun samarwa na yau da kullun na matsakaici da ƙananan masana'antu (kamfanoni). Ya shafi yanayin kera samfura da shigarwa, masana'antun motoci, sashen samarwa da sauran lokutan ɗagawa. Fa'idar ita ce za a iya motsawa cikin sauƙi, wargazawa da shigarwa da sauri, rufe ƙaramin yanki. Tsarin tsarin ya dace, zai iya jure nauyin kilogiram 100 zuwa 10000, yana da tsawon mita 10. Musamman ya shafi shigar da kayan aiki na bita,sufuri.

    Crane mai sauƙi mai ɗaukuwa (ƙaramin crane mai ɗaukuwa ta hannu) wani sabon nau'in crane ne mai ƙaramin sikelin ɗagawa wanda aka haɓaka bisa ga buƙatun samar da kayayyaki na yau da kullun na ƙananan masana'antu (kamfanoni) don ɗaukar kayan aiki, shigo da kaya cikin ajiya, ɗaga kayan aiki masu nauyi da buƙatun jigilar kayayyaki.

    Ya dace da ƙera molds, masana'antun gyaran motoci, ma'adanai, wuraren gini na farar hula da kuma lokutan ɗaga kaya.

    Sigogi na Fasaha

     

     

     

     

    Fa'idodin crane mai ɗaukar kaya guda ɗaya

    • Tsarin sauƙi, Sauƙin shigarwa.
    • Kyakkyawan amfani da inganci da kuma babban aiki mai inganci.
    • Ƙarancin kulawa mai sauƙi.
    • Sassan da aka daidaita, gabaɗaya kuma aka tsara su.

     

    crane mai ɗaukuwa
    Suna
    Ƙaramin Crane mai ɗaukuwa tare da Taya
    Ƙarfin ɗagawa
    500 kg-10 tan
    Tsayin ɗagawa
    3—15 m ko kuma an keɓance shi
    Tsawon lokaci
    3—10m ko kuma an keɓance shi
    Tsarin ɗagawa
    Injin ɗagawa na lantarki ko ɗagawa na sarka
    Gudun ɗagawa
    3—8m/min ko kuma an keɓance shi
    Aikin yi
    A2-A3
    Shafin da ya dace
    Bita/Ajiya/Masana'anta/Ƙananan shigarwa/kayayyaki da kuma aikin hannu.
    Launi
    Rawaya, fari, ja ko na musamman
    Tushen wutan lantarki
    AC—mataki na 3—380V/400V—50/60Hz
    Za mu iya tsara da kuma ƙera duk wani nau'in samfura marasa tsari bisa ga buƙatarku

     

    Sufuri

    LOKACIN RUFEWA DA ISARWA

    Muna da cikakken tsarin tsaro na samarwa da kuma ma'aikata masu ƙwarewa don tabbatar da isar da kayayyaki cikin lokaci ko da wuri.

    BINCIKE DA CI GABA

    Ƙarfin ƙwararru.

    ALAMA

    Ƙarfin masana'antar.

    PRODUCTION

    Shekaru na gwaninta.

    MANHAJAR

    Tabo ya isa.

    kunshin gantry crane
    kunshin gantry crane 1
    kunshin gantry crane 2
    kunshin gantry crane 3

    Asiya

    Kwanaki 10-15

    Gabas ta Tsakiya

    Kwanaki 15-25

    Afirka

    Kwanaki 30-40

    Turai

    Kwanaki 30-40

    Amurka

    Kwanaki 30-35

    Ta hanyar tashar jiragen ƙasa tana fitar da akwatin katako na yau da kullun, pallet na katako a cikin Kwantena mai tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40. Ko kuma kamar yadda kuke buƙata.

    kunshin gantry crane 3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi