Àwọn ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná jẹ́ ohun tó ń yí àwọn nǹkan padà nínú iṣẹ́ gbígbé. Ohun èlò yìí tó gbéṣẹ́ tó sì lè wúlò ni a ṣe láti mú kí iṣẹ́ gbígbé ẹrù rọrùn, èyí tó mú kí ó jẹ́ ohun èlò pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ àti àwọn ilé iṣẹ́ tó máa ń gbé ẹrù ẹrù déédéé. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìkọ́lé tó lágbára, àwọn ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní, a sì lè lò ó ní onírúurú ipò.
Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní pàtàkì ti àwọn ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná ni agbára gbígbé wọn tó ga jùlọ. A ṣe é pẹ̀lú àwọn mọ́tò alágbára àti àwọn ẹ̀wọ̀n tó lágbára, ohun èlò ìgbóná yìí lè mú àwọn ìwọ̀n láti ọgọ́rọ̀ọ̀rún kìlógíráàmù sí tọ́ọ̀nù. Agbára gbígbé rẹ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ń mú kí ó yára gbé àwọn ẹrù tó wúwo, èyí tó ń dín àkókò àti ìsapá tí a nílò fún àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí kù. Ní àfikún, ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná náà ní àwọn ohun èlò tó ti ní ìlọsíwájú bíi ìṣàkóso iyàrá oníyípadà àti ipò tó péye, èyí tí a lè gbé kalẹ̀ dáadáa tí a sì lè ṣàtúnṣe gẹ́gẹ́ bí àìní, èyí tó ń rí i dájú pé ààbò àti ìṣedéédé tó dára jùlọ nígbà tí a bá ń gbé e sókè.
Àwọn ìgò ẹ̀wọ̀n iná mànàmáná ni a ṣe fún ìrọ̀rùn láti ọ̀dọ̀ àwọn olùṣiṣẹ́ ní gbogbo ìpele ìmọ̀. Àwọn ìṣàkóso àti àpẹẹrẹ ergonomic rẹ̀ gba ìṣiṣẹ́ tí ó rọrùn, ó ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ pọ̀ sí i àti pé ó dín àárẹ̀ olùṣiṣẹ́ kù. Ní àfikún, ìgò náà kéré gan-an, ó sì fúyẹ́, èyí tí ó mú kí ó rọrùn láti gbé àti láti fi sínú onírúurú àyíká. Yálà a lò ó ní àwọn ilé ìkópamọ́, àwọn ibi ìkọ́lé, tàbí àwọn ohun èlò ìta gbangba, àwọn ìgò ẹ̀wọ̀n iná mànàmáná jẹ́ irinṣẹ́ tí ó wúlò fún gbogbo àìní gbígbé.
· Eto idaduro pawl meji laifọwọyi
· Ẹ̀rọ: Nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ ilẹ̀ Japan, wọ́n jẹ́ àwọn ẹ̀rọ tuntun tí a fi ìyípadà sí ara wọn, tí a sì fi irin ìpele àgbáyé ṣe. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ tí a sábà máa ń lò, wọ́n rọrùn láti wọ̀, wọ́n sì dúró ṣinṣin, wọ́n sì ń ṣòfò iṣẹ́.
· Mo gba iwe-ẹri CE
· Ẹ̀wọ̀n: gba ẹ̀wọ̀n agbára gíga àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìsopọ̀mọ́ra gíga, pàdé ìlànà àgbáyé ISO30771984; ó bá àwọn ipò iṣẹ́ tí ó kún fún ìwúwo mu; ó mú kí ọwọ́ rẹ ṣiṣẹ́ ní ọ̀nà tí ó dára jù.
· Gbọ́wọ́ pé o ní ìwé-ẹ̀rí ISO9001
· Ìkọ́: a fi irin aláwọ̀ gíga ṣe é, ó ní agbára gíga àti ààbò gíga; nípa lílo àwòrán tuntun, ìwọ̀n kò ní lè sá lọ láéláé.
· Àwọn ohun èlò: gbogbo àwọn ohun èlò pàtàkì ni a fi irin aláwọ̀ gíga ṣe, pẹ̀lú ìpele gíga àti ààbò.
· Ìlànà: àwòrán díẹ̀ àti ẹwà díẹ̀; pẹ̀lú ìwọ̀n díẹ̀ àti agbègbè iṣẹ́ kékeré.
· Agbara lati 0.5t si 50t
· Ìfipamọ́ Ṣíṣípítílà: nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìfipamọ́ ṣíṣípítílà tó ti pẹ́ ní inú àti lóde, ó dà bí èyí tuntun lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún tí a ti ń ṣiṣẹ́.
· Àpò ìdènà: a fi irin gíga ṣe é, ó lágbára jù, ó sì ní agbára púpọ̀.
Trolley Ina
Ní ìbámu pẹ̀lú ìdènà iná mànàmáná, ó lè ṣẹ̀dá ìdènà kan ṣoṣo àti ìdènà cantilever irú afárá, èyí tí ó ń gbà iṣẹ́ lọ́wọ́ àti rọrùn jù.
Trolley afọwọṣe
A fi àwọn béárì ìyípo náà ṣe àtúnṣe sí ọ̀pá ìyípo náà, èyí tí ó ní agbára rírìn dáadáa àti agbára ìtẹ̀sí àti fífà díẹ̀.
Moto
Nípa lílo mọ́tò bàbà mímọ́, ó ní agbára gíga, ìtújáde ooru kíákíá àti ìgbésí ayé iṣẹ́ gígùn
Pílọ́gì ọkọ̀ òfúrufú
Didara ologun, iṣẹ́ ọwọ́ aláápọn
Ẹ̀wọ̀n ẹ̀wọ̀n
Ẹ̀wọ̀n irin manganese tí a fi ooru ṣe dáradára
Ìkọ́
Ìkọ́ irin Manganese, tí a fi iná ṣe, tí kò rọrùn láti fọ́
| ÀWỌN PÀTÀKÌ TÍ A FI Ń ... | |
|---|---|
| Ohun kan | Ina pq gbigbe soke |
| Agbára | 1-16t |
| Gíga gbígbé | 6-30m |
| Ohun elo | Idanileko |
| Lílò | Gíga Ìkọ́lé |
| Irú kọ̀ǹpútà | Ẹ̀wọ̀n ẹ̀wọ̀n |
| Fọ́ltéèjì | 380V/48V AC |
A ní ìgbéraga gidigidi nínú dídára àti iṣẹ́ ọwọ́ àwọn cranes àti hoist wa nítorí pé a ṣe wọ́n ní ìṣọ́ra àti ìkọ́lé láti bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu ní ilé iṣẹ́ náà. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí agbára, ìṣiṣẹ́ àti ààbò, ohun èlò gbígbé wa ni ojútùú pípé fún gbogbo àìní gbígbé ẹrù rẹ.
Ohun tó ya àwọn ohun èlò ìgbéga wa sọ́tọ̀ ni àfiyèsí wa sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àti ìfaradà wa sí ìtayọ. Gbogbo ẹ̀yà ara àwọn kirénì wa ni a ń ṣe àyẹ̀wò tó lágbára àti àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dára jùlọ àti pé wọ́n pẹ́. Láti àwọn ètò gantry tí a ṣe dé àwọn férémù tó lágbára àti àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso tó ti ní ìlọsíwájú, gbogbo apá ti ohun èlò ìgbéga wa ni a fi òye àti òye ṣe.
Yálà o nílò kireni fún ibi ìkọ́lé, ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá tàbí iṣẹ́ mìíràn tó le koko, àwọn ohun èlò gbígbé wa jẹ́ àpẹẹrẹ ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìṣiṣẹ́ tó dára. Pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ wọn àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ga jùlọ, àwọn kireni wa ń fúnni ní agbára gbígbé tó tayọ, èyí tó ń jẹ́ kí o lè gbé ẹrù èyíkéyìí pẹ̀lú ìrọ̀rùn àti ìgbẹ́kẹ̀lé. Ṣe ìnáwó sínú ohun èlò gbígbé wa tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó pẹ́ títí lónìí kí o sì ní ìrírí agbára àti ìṣedéédé àwọn ọjà wa tó ń mú wá sí iṣẹ́ rẹ.
Ilé-iṣẹ́ akọ́ṣẹ́mọṣẹ́ tí wọ́n ń kó jáde láti òkèèrè ni HYCrane.
A ti ta awọn ọja wa si Indonesia, Mexico, Australia, India, Bangladesh, Philippines, Singapore, Malaysia, Pakistan, Sri Lanka, Russia, Ethiopia, Saudi Arabia, Egypt, KZ, Mongolia, Uzbekistan, Turkmentan, Thailand ects.
HYCrane yoo fun ọ ni iriri ọlọrọ ti a fi ranṣẹ si okeere eyiti o le ṣe iranlọwọ fun ọ lati fipamọ ọpọlọpọ awọn iṣoro ati iranlọwọ fun ọ lati yanju ọpọlọpọ awọn iṣoro.
Agbara ọjọgbọn.
Agbara ti ile-iṣẹ naa.
Awọn ọdun ti iriri.
Àmì tó.
Ọjọ́ mẹ́wàá sí márùndínlógún
Ọjọ́ 15-25
Ọjọ́ 30-40
Ọjọ́ 30-40
Ọjọ́ 30-35
Nípasẹ̀ Ibùdókọ̀ Orílẹ̀-èdè tí ń kó àpótí plywood, palleter onígi jáde ní 20ft & 40ft Container.Tàbí gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè rẹ.