nípa_àmì_ìbán

Báwo ni a ṣe ń lo àwọn ẹ̀rọ gantry cranes?

Àwọn kọ́nẹ́ẹ̀tì GantryA ń lo onírúurú ọ̀nà láti fi agbára ṣiṣẹ́, ó sinmi lórí bí wọ́n ṣe ṣe é àti bí wọ́n ṣe lò ó. Àwọn orísun agbára tí ó wọ́pọ̀ jùlọ nìyí:

Agbára Iná: Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀rọ iná mànàmáná ni àwọn ẹ̀rọ iná mànàmáná ń ṣiṣẹ́. Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lè wakọ̀ ìgbóná, trolley, àti gantry. Àwọn ẹ̀rọ iná mànàmáná sábà máa ń lo àpapọ̀ àwọn ìlà agbára lórí, àwọn ẹ̀rọ bátìrì, tàbí àwọn ìsopọ̀ plug-in.

Àwọn Ẹ̀rọ Déésù: Àwọn ẹ̀rọ díésù lè máa lo àwọn ẹ̀rọ díésù láti fi ṣiṣẹ́ fún àwọn ẹ̀rọ díésù. Àwọn ẹ̀rọ díésù yìí sábà máa ń ṣiṣẹ́ láìsí orísun agbára tí ó wà nílẹ̀.

Àwọn Ẹ̀rọ Hydraulic: Àwọn crane hydraulic gantry lo agbára hydraulic láti gbé ẹrù sókè àti láti gbé erù. Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lè ṣiṣẹ́ nípasẹ̀ ẹ̀rọ iná mànàmáná tàbí diesel, èyí tí ó fúnni ní agbára gbígbé erù sókè tó lágbára.

Agbára Ọwọ́: A lè lo àwọn crane gantry kéékèèké tàbí àwọn tí a lè gbé kiri pẹ̀lú ọwọ́, nípa lílo crane ọwọ́ tàbí winches láti gbé ẹrù sókè àti láti gbé e.

Àwọn Ẹ̀rọ Aládàpọ̀: Àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ gantry ìgbàlódé kan máa ń so agbára iná mànàmáná àti díẹ́sẹ́lì pọ̀, èyí tó ń jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́, tó sì ń dín èéfín kù.

Yíyàn orísun agbára sábà máa ń sinmi lórí bí a ṣe fẹ́ lo crane náà, ibi tí ó wà, àti agbára ẹrù rẹ̀.
https://www.hyportalcrane.com/gantry-crane/


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-10-2024