A kireni gantryjẹ́ irú kireni tí a fi ẹsẹ̀ tàbí ẹsẹ̀ gbé ró, tí ó sì ní ìró tàbí gíláàsì tí ó wà ní àárín ẹsẹ̀. Apẹẹrẹ yìí ń jẹ́ kí kireni náà rìn ní gígùn gantry, èyí tí ó ń fúnni ní ìyípadà nínú ipò àti gbígbé ẹrù wúwo. A sábà máa ń lo àwọn kireni gantry ní àwọn ibi iṣẹ́, bíi ibi ìkópamọ́ ọkọ̀, àwọn ibi ìkọ́lé, àti àwọn ibi ìṣelọ́pọ́, fún gbígbé àti gbígbé àwọn ohun èlò àti ohun èlò wúwo. Wọ́n wà ní onírúurú ìwọ̀n àti ìṣètò láti bá àwọn ohun èlò gbígbé oríṣiríṣi mu.
Ète pàtàkì tí a fi ń ṣe gantry girder ni láti pèsè ìtìlẹ́yìn àti ìdúróṣinṣin fún crane tàbí àwọn ẹ̀rọ líle mìíràn. A sábà máa ń lò ó ní àwọn ibi iṣẹ́ bíi ibi ìkọ́lé, àwọn ibi ìkọ́lé, àti àwọn ibi iṣẹ́ láti mú kí àwọn ẹrù wúwo máa lọ sílẹ̀. Gantry girder náà ń ran lọ́wọ́ láti pín ìwọ̀n ẹ̀rọ àti ẹrù tí ó ń gbé káàkiri, èyí tí ó ń rí i dájú pé ó ní ààbò àti ìṣiṣẹ́ tó dára.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-22-2024



