Na'urar ɗagawa ta lantarki ta hannu mai nauyin tan 5 na Yuro don Crane na sama na Turai
Yana amfani da injin ɗagawa da na'urar rage gudu da aka shigo da su daga Jamus, tsarin haɗakarwa da ƙaramin ƙira na ɗagawa. Mai rage gudu, makulli da makulli mai iyaka yana adana lokaci ga mai amfani. Tsarin zamani yana ƙara ingancin injin yayin da yake rage lokaci da farashi don kulawa.
| Ƙarfin ɗagawa (kg) | Matsayin aiki/FEM | Matsayin Aiki/ISO | Tsayin ɗagawa (m) | Gudun ɗagawa (m/min) | Gudun tafiya (m/min) |
| 1000 | 4M | 9 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 188 |
| 1250 | 3 | 12 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 188 |
| 1600 | 2M | 15 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 188 |
| 1600 | 2M | 18 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 188 |
| 2000 | 3 | 9 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 2000 | 3 | 12 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 2500 | 2M | 15 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 3200 | BMG-5.0 | 18 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 5000 | BMG-6.3 | 9 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 6300 | BMG-6.3 | 12 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 8000 | BMG-6.3 | 15 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 10000 | BMG-6.3 | 18 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 178 |
| 12500 | BMG-8.0 | 9 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 325 |
| 20000 | BMG-8.0 | 12 | 5/0.8m/min | 5/20m/min | 325 |
Ba a sanya wa injin ɗagawa kayan ɗagawa kayan ɗagawa ba kuma ana amfani da su don amfani a inda ba a buƙatar motsi a kwance.
An sanya wa waɗannan injinan ɗaukar kaya na kekunan hawa da keken hawa don ɗaukar kaya, kuma an ƙera su ne don amfani da tsayin lif ɗin da kuma ɗan ƙaramin sarari da ake da shi.
Ana sanya waɗannan abubuwan hawa da keken hawa kuma ana amfani da su don amfani a inda ake buƙatar motsi a kwance.
An sanya waɗannan abubuwan hawa da keken hawa don motsa kaya a kwance kuma an tsara su don motsa kaya masu nauyi musamman.
Motar tana da matakin kariya na F da matakin kariya na IP54.1. Tana da ƙarancin wutar lantarki don farawa da babban ƙarfin juyi. Tare da farawa mai laushi da kyakkyawan aiki a ciki.
ƙara gudu3. Yi tsawon rai na sabis.4. Tare da babban saurin juyawa da ƙarancin hayaniya
Don ɗagawa, tafiya a kan keken hawa da kuma tafiya a kan keken hawa. Da kuma na'urar hana karo Kariyar nauyin kaya, Kariyar nauyin kaya a kan Current, Kariyar ƙarancin wutar lantarki, da sauransu.
Ana yin jagorar igiya ta yau da kullun ta hanyar injiniyan robobi masu ƙarfi da juriya ga gogewa da kuma kyakkyawan aikin shafawa mai kyau, wanda ke rage yawan saƙar igiyar ƙarfe a matsayin babban kayan aikin aminci da kuma tabbatar da amincin injin ɗagawa.
Yana iya aiwatar da ayyuka da yawa bisa ga buƙatun masu amfani1 Lokacin aiki mai tarin yawa don ɗagawa2. Kariyar zafi fiye da kima na injin ɗagawa da ƙararrawa3. Kariyar lodi da ƙararrawa4. Nuna bayanai game da lahani da shawarwari na kulawa.
An yi faifan ne da bututun da ba su da matsala kuma an sarrafa shi ta hanyar sarrafa lambobi.
Yi amfani da igiyar ƙarfe da aka shigo da ita mai ƙarfi mai ƙarfi wanda ke da ƙarfin juriya na 2160 kN/mm2, tare da ingantaccen aiki mai aminci da tsawon rai na sabis.
Kamfanin Schneider na lantarki tare da tsawon rai mai kyau
Ƙungiya ta DIN ta Jamus Ana iya yin ta ta zama ƙugiya mai juyawa ta lantarki bisa ga buƙatun aiki na abokan ciniki
s