game da_banner

Kayan aiki

e1

Kayan Aiki na Ci gaba
Kamfanin ya sanya wani dandamali na sarrafa kayan aiki mai wayo, kuma ya sanya saitin (saitunan) robots na sarrafawa da walda guda 310. Bayan kammala shirin, za a sami saiti (saitunan) sama da 500, kuma ƙimar hanyar sadarwa ta kayan aiki za ta kai kashi 95%. An yi amfani da layukan walda 32, an shirya shigar da 50, kuma ƙimar sarrafa dukkan layin samfurin ta kai kashi 85%.

Tashar Walda ta Robot Mai Gina Gilashi Mai Cike da Atomatik Mai Sau Biyu
Ana amfani da wannan wurin aiki ne musamman don yin walda ta atomatik na dinkin ciki na babban girder na girder mai ninka biyu. Bayan ciyarwa da hannu ta kasance a tsakiya a kwance da tsaye, injin juyawa na L-arm hydraulic yana juya aikin ±90°, kuma robot ɗin yana neman matsayin walda ta atomatik. Ingancin dinkin walda ya inganta sosai, kuma ingancin walda na sassan tsarin crane ya inganta, musamman walda na dinkin walda na ciki ya nuna fa'idodi masu yawa. Hakanan wani ma'auni ne na Henan Ma'adinai don kula da ma'aikata da inganta inganci da inganci.

Wurin Aiki na Walda na Robot Mai Girdi Guda Ɗaya

Kamfanin yana haɗin gwiwa da Cibiyar Zane da Bincike ta Injinan Kera da Sufuri ta Beijing, yana ɗaukar ƙwararrun ƙwararrun crane na Jamus, kuma yana kammala "layin samar da crane mai sassauƙa na katako ɗaya", ta yadda babban layin samar da katako na crane zai iya samar da kayayyakin da aka gama a kowace awa, lokacin samarwa yana raguwa da kashi 40%, kuma an rage lokacin isar da abokin ciniki da kashi 50%. Tun daga shekarar 2016, an fara gabatar da layin haɗa walda na robot a hankali, wanda zai iya kammala walda iri-iri na walda na samfuran kamfanin na katako ɗaya.

e2

"Iyalin Robot"

d1

Na'urar samar da kayan aiki ta atomatik mai wayo.

d2

Na'urar samar da kayan aiki ta atomatik mai wayo ta LD axle.

d3

Robot ɗin lodawa da sauke kaya ta atomatik.

d4

Layin haɗa robot ɗin walda na ƙarshe.

d5

Sabon wurin aikin walda na robot mai ƙarfi.

d6

Wurin aikin walda na robot mai murfin reel na lantarki.