An yi amfani da crane mai siffar gantry guda ɗaya da firam ɗin gantry, babban abin ɗaurewa, ƙafafu, sill na zamewa, tsarin ɗagawa, tsarin tafiya, da akwatin lantarki. Ana amfani da shi sosai a wurin aiki, wurin ajiya, tashar jiragen ruwa da tashar wutar lantarki ta ruwa da kuma wani wuri a waje.
Ana amfani da crane mai siffar girder guda ɗaya tare da na'urar ɗaukar wutar lantarki ta CD MD. Waƙa ce mai tafiya da ƙaramin da matsakaici. Nauyin ɗagawa mai kyau shine tan 3.2 zuwa 32. Tsawon da ya dace shine mita 12 zuwa 30, yanayin zafin aiki mai kyau shine -20℃ zuwa 40℃.
Ƙarfin: 3.2-32ton
Tsawon tsayi: mita 12-30
Matsayin aiki: A5
Zafin aiki: -20℃ zuwa 40℃
Wannan injin gantry crane babban amfani ne da ake amfani da shi a wurin aiki ko a waje. Tsawon ƙafa da tsawon injin gantry crane na iya bambanta dangane da buƙatun injiniya a wurin aiki. Injin gantry crane ya ƙunshi injin ɗaure gada ɗaya ko biyu, ƙafafun tallafi, tsarin tafiya na crane, winch mai ƙarfi tare da trolley, da kayan lantarki. Injin gantry ɗinmu yana da fasaloli na tsari mai sauƙi, nauyi mai sauƙi, juriya ga iska, dorewa, sauƙin shigarwa, sauƙin gyarawa, ƙarancin hayaniya, sauƙin daidaitawa, da sauransu kuma za mu samar da sabis na kan layi na awanni 24.
A cikin radius ɗin aiki, ƙwanƙolin gantry zai iya ɗagawa, sauka da motsawa a kwance don gudanar da ayyukan ɗagawa da sauke kaya, wanda hakan ke rage yawan aiki da kuma inganta ingancin aiki.
1. Tare da nau'in akwati mai ƙarfi da kuma camber na yau da kullun
2. Za a sami farantin ƙarfafawa a cikin babban girder
1. Tasirin tallafi
2. Tabbatar da aminci da kwanciyar hankali
3. Inganta halayen ɗagawa
1. Mai sarrafawa daga nesa
2. Ƙarfin aiki: 3.2-32t
3. Tsawo: matsakaicin mita 100
1. Tasirin tallafi
2. Tabbatar da aminci da kwanciyar hankali
3. Inganta halayen ɗagawa
1. Rufe kuma buɗe nau'in.
2. An bayar da na'urar sanyaya iska.
3. An samar da na'urar karya da'ira mai hade-hade.
1. Diamita na kura: 125/0160/0209/O304
2. Kayan aiki: Ƙugiya 35CrMo
3. Tan: 3.2-32t
| Abu | Naúrar | Sakamako |
| Ƙarfin ɗagawa | tan | 3.2-32 |
| Tsayin ɗagawa | m | 6 9 |
| Tsawon lokaci | m | 12-30m |
| Yanayin aiki zafin jiki | °C | -20~40 |
| Gudun tafiya | m/min | 20 |
| saurin ɗagawa | m/min | 8 0.8/8 7 0.7/7 3.5 3 |
| gudun tafiya | m/min | 20 |
| tsarin aiki | A5 | |
| tushen wutar lantarki | matakai uku 380V 50HZ |